செந்தூரன் நினைவாக இரத்ததானம்!

தமிழ்த்தேசிய மக்கள் முன்னணியின் முன்னாள் வலிகிழக்கு பிரதேச சபை உறுப்பினர் அமரர் இலகுநாதன் செந்தூரன் அகவை நாள் நினைவாக, மகிழடி இளைஞர்களால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட இரத்ததானம் வழங்கும் நிகழ்வில் தமிழ்த்தேசிய மக்கள் முன்னணியின் உறுப்பினர்களும் பொதுமக்களும் பங்கேற்றனர்.
50க்கும் மேற்பட்டவர்கள் இரத்ததானம் வழங்கினார்கள்!
May be an image of 5 people, people sitting and people standing
May be an image of 3 people, people standing and hospital
May be an image of 2 people and people sitting
May be an image of food
May be an image of 3 people and people sitting
May be an image of 3 people, people sitting, hospital and text that says "எம் ஆருயிர் நண்பன் அமரர் இலகுநாதன் செந்தாரன் கிழக்கு பிரதேசசய உறுப்பினர் நீதவான் ம்சக்தி ப்ரோர்ஸம் ரிையாளர் அவர்களின் அகவை நாள் நினைவாக.. உதிரம் சொ பபோம் உயிர் காப்போம் இரத்ததான நிகழ்வு செந்தூரனின் இல்லத்தில் (நாவற்கட்ை கோப்பாய் வடக்கு) 13.11.2022 காலை 8.00மணி முதல் உயிர் காக்கும் உன்னதப் பணியில் இரத்ததானம் வழங்க அனைத்து அன்புறவுகளையும் அன்புடன் அழைக்கின்றோம் பணியில் என்றும் மகிழடி இளைு தங்கங்கதி xn AH"
May be an image of 6 people, people sitting, tree and outdoors
May be an image of 4 people, people sitting and indoor